หนังเกี่ยวกับเด็กหญิงคนหนึ่งที่ภาวนาต่อพระเจ้าในช่วงสครามแล้วเกิดปาฏิหาริย์ ช่วยหาชื่อหนังทีครับ

จำได้คร่าว ๆ ว่าในเมืองมีสงคราม เด็กหญิงคนหนึ่งนั่งภาวนาต่อรูปปั้นแม่พระ แล้วระเบิดที่ตกลงมาก็กลายเป็นนกพิราบ ต่อมาเธอเสียชีวิตชาวบ้านเชื่อว่าเธอคือนักบุญ แล้วมีคนจากวาติกันมาพิสูจน์อัศจรรย์ ประมาณนี้ครับ จำไม่ได้แล้วว่าชื่อเรื่องอะไร รบกวนทีครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่