อยากผิวขาวเท่าผิวใต้ร่ผ้าค่ะ

สวัสดีค่ะ คือหนูโดนคนมองไม่บ่อยมาก แต่มันเสียความมั่นใจ หนูลองไปปรึกษาพี่ๆคนอิ่นดูแล้วค่ะ เขาบอกว่าขาวสุดๆของแต่ละคนคือผิวใต้ร่มผ้า(หน้าอก,พุง,ต้นขา) แต่ว่าแขนหนูคล้ำเกือบเท่าพ่อค้าโตเกียว พุงหนูขาวเกือบเท่าคนจีน อยากขาวให้เท่ากำทัยังไงดีคะ

แม่ไปซื้มะเขือเทศสดมาปั่นแล้วต้ม(ถ้าต้มชิ้นใหญ่จะสุกยากค่ะ เลยปั่นให้เป็นน้ำก่อนต้ม แต่ไม่ได้ผสมน้ำค่ะ เนื้อมะเขือเทศล้วนๆ) แบบนี้โอเคมั้ยคะ ไม่ได้กินทุกวันค่ะ แม่จะต้มไว้เยอะๆแล้วเอาไปเข้าตู้เย็น พอจะกินก็อาจจะหั่นผักอย่าฝอื่นพวกแครอท กะหล่ำใส่ลงไปด้วย เวิร์คมั้ยคะ

หรือจะเเนะนำครีมตัวไหนบอกหน่ยค่ะ ต้องการด่วนๆๆๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่