เรียกบรรจุครูผู้ช่วย

อยากสอบถามผู้รู้และขอความคิดเห็นครับ ในการเรียกบรรจุครูผู้ช่วย เอกวิทยาศาสตร์ มีโอกาศเรียกบรรจุถึงลำดับที่เท่าไหร่ (แบบชัวร์ๆ โดยเฉลี่ยนะครับเข้าใจว่าแต่ละกศจไม่เท่ากันแน่นอน) ส่วนตัว สอบติด ลำดับที่ ต่ำกว่า 20  กศจ บึงกาฬ ครับ มีความกังวล เนื่องจากยอมตกงาน ลาออกมาเพื่อสอบโดยเฉพาะ เลยอยากทราบว่า มีโอกาศจะเรียก ไหม เร็วช้ามากน้อยแค่ไหน....รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ปล.สอบปีแรกครับ  ปล2.บางท่านอาจขัดใจที่ถามแบบนี้ ขออภัยด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่