ขออนุญาตสอบถามครับผม > ไดร์ปั่นไฟลักษณะนี้ สามารถใช้ปั่นไฟเข้าแบตสำรองได้ไหมอ่ะครับ หาซื้อได้จากที่ไหน ?

ออกตัวก่อนว่า ไม่ค่อยมีความรู้ในด้านนี้เลยครับผม แต่ก็อยากลองทำดู

คือจะนำมอเตอร์ของจักรยาน มาลองปั่นไฟเข้าแบตสำรองดู ประมาณว่า แบตสำรองทั่วไปมีขนาดเล็ก ซึ่งน่าจะสามารถปั่นไฟเข้าไปเก็บไว้ชาร์ทสมาร์ทโฟนได้  อะไรประมาณนั้น

จึงขออนุญาตรบกวนสอบถามดูครับผม

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่