จะขายสินค้า โดยสร้างเพจ หรือ สร้างกลุ่ม ในเฟสบุคดีคะ

ตอนนี้พ่อแม่ป่วยพร้อมกัน ต้องเร่งหารายได้มากๆ
ถ้าจะขายสินค้าแบบจับฉ่ายจากจีนดีไหมคะ 
ที่คิดไว้คือสั่งจาก taobao,1688 แต่ทุกวันนี้ใน shopee ก็ขายกันถูกมาก

เริ่มแรกเลย จะสร้างเป็นเพจ แล้วเสียเงินโฆษณาดีไหม
หรือสร้างกลุ่มเฟสบุค ให้คนเข้ามาในกลุ่ม

ไม่ได้ชอบอะไรเป็นพิเศษ เลยไม่รู้จะขายอะไรค่ะ
แต่อยากขายแบบจับฉ่าย ถ้าพร้อมส่งก็ต้องใช้ทุน
ถ้าพรีออเดอร์ ลูกค้าก็อาจจะไม่ค่อยสนใจ

ใครมีอะไรแนะนำได้นะคะ หรือหลังไมค์มาก็ได้ค่ะ

.. ปัจจุบันทำงานราชการ แต่ต้องการหารายได้มาจุนเจือครอบครัวจริงๆค่ะ

_/\_
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่