Do you like Barhm ? และ Park Eun-Bin สวยแบบลึก ๆ

กระทู้สนทนา
พักหลัง ๆ ผมดูซีรีย์ของค่าย tvN และก็ JCBT เป็นส่วนใหญ่  บางเรื่องก็ไม่สังเกตุค่าย  พบว่าซีรีย์เกาหลีพัฒนาไปมากจริง ๆ ภาพ ตัวละคร การแสดง สุด ๆ จริง ๆ  อย่าง It's Okay ก็แนวใหม่ดี  ตอนนี้ตามดู Do you like Barhm ? ซีรีย์เบา ๆ เกี่ยวกับดนตรี Classic ของค่าย SBS ซึ่งสังเกตุได้ว่า เกาหลี และญี่ปุ่น อาชีพนักดนตรีเลี้ยงตัวเองได้จริง และคนเค้าก็ฟังดนตรี Classic กัน  ต่างจากเมืองไทย  ผมเองยังมาหยุดแค่ Jazz เลย ยังเข้าไม่ถึงดนตรี Classic  อา พูดต่อเรื่องความประทับใจซีรีย์เรื่องนี้ จุดเด่นผมว่าอยู่ที่นางเอก Park Eun-Bin ซึ่งผมไม่เคยเห็นเธอในละครมาก่อน (แม้ว่าผมคิดว่าตัวเองดูซีรีย์เกาหลีมาเยอะพอควร)  บุคลิกของเธอทำให้รู้สึกได้ถึงความงดงาม ความอบอุ่น ผมว่าเธอแสดงเก่งมาก เป็นธรรมชาติ และซีรีย์ก็ถ่ายทำดีมาก  เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่อยากแนะนำให้ดูกัน  ผมก็กลับไปหาผลงานเก่าของนางเอกเรื่องนี้ดูขณะรอตอนต่อไป

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่