เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผม อายุ 16 สูง 162 อยากสูง 170 ภายใน 2 เดือนมีโอกาสมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ผมสูง 162 พ่อสูงประมาณ 165+ แม่สูง 145 กำลังเร่งกินนม ออกกำลังกาย มีอย่างเดียวที่ทำไม่ได้คือนอนเร็ว เพราะงานเยอะ ผมจะสามารถ สูง 170 ภายใน 2 เดือนได้มั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น