ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเรียน ป.โท พยายาล

เพิ่งเรียนจบค่ะ มี planจะเรียนต่อ ป.โท ปีหน้า มหาลัยที่เล็งไว้เรียนวันศุกร์-อาทิตย์ 8.00-20.00 น. (สาขาจิตเวช) เลยคิดว่าจะลาออก แล้วรับแค่ part time  จะพอไหวไหมคะ ทั้งเรื่องค่าใช้จ่ายที่ใช้ในการเรียน(ไม่รวมค่าเทอม) และเวลาในการเรียน มีพี่ๆคนไหนที่เรียนอยู่หรือเรียนผ่านมาแล้ว ช่วยแชร์ประสบการณ์ และวิธีการจัดการเวลา และค่าใช้จ่ายให้หนูได้ไหมคะ หนูอยากเอามาใช้ในการตัดสินใจ  อาชีพอื่นๆที่เรียนไปด้วย ทำงานไปด้วยมีวิธีดีๆก็แนะนำได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่