ตอนนี้ มีใครรู้สึกแย่ๆ อยากหนีไปไหน คนเดียวไกลๆ บ้างคะ

เขา ว่า เวลาเราเจอเรื่องแย่ๆ มันมักจะเข้ามาพร้อมๆ กัน เพื่อทดสอบ ความอดทนของเรา จริงหรือเปล่าคะ ?? 
ตอนนี้ ทั้งเรื่องาน เรื่องส่วนตัว  รู้สึกท้อ และเหนื่อยจังเลยค่ะ
ในเวลาที่รู้สึกแย่ๆ แบบนี้  มีเพื่อนข้างๆ คอยปลอบใจ ให้กำลังใจ มีไหล่ให้ซบสักคน คงดีนะคะ
ใครรู้สึกแบบนี้บ้าง  เรามาเปลี่ยนกัน ปลอบใจดีไหมคะ หลังไมค์มาได้นะคะ
จขกท.อายุ 40+ นะคะ   ที่บอกไว้ เผื่อเด็กๆ จะทักมา แล้วไม่อยากคุยกับป้า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่