ตามหาหนังบู๊ที่มีผู้หญิง3คน

กระทู้คำถาม
อยากดูมากเลยค่ะแต่จำชื่อเรื่องและเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้แล้วจำได้แค่ว่าเป็นหนังบู๊มีผู้หญิง3คนเป็นตัวละครหลักมีผู้หญิงเอเชียและฝรั่งผมทองกับฝรั่งผมดำเป็นแกงค์เดียวกันเป็นหนังบู๊ปนตลกแต่3คนนี้ต่อสู้โหดมากเซ็กซี่ทั้ง3คนน่าจะมี2ภาคนะคะเท่าที่จำได้
#หื้ออออ😂😂😂แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้จริงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview