รุ่นพี่ ปี 4 กับ รุ่นน้อง ปี 1 คบกันซึ่งเป็นเกย์เหมือนกัน

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมเป็นรุ่นพี่ปี 4 ได้คบกับน้องปี หนึ่ง น้องปีหนึ่ง ออกจะเรียบร้อย และ พูดจาสุภาพมาก พูดคำว่า ครับ ตลอด ชอบอ่อย เป็น เด็กเนิร์ด แต่ชอบดูหนัง xxx ที่ผู้ชายเอาด้วยกัน แต่น้องเค้าไม่คิดอะไรแบบนั้นกับผม และ ต้องแบบลับๆ เพราะ ให้พ่อแม่ของน้องเค้ารู้ไม่ได้ และ น้องได้คุยกับอาจารย์ที่ปรึกษาแล้ว น้องเค้าว่า คุยแบบพี่น้องไป ก่อน แต่การกระทำ เหมือนแฟน ครับ มีจับมือ ต่อหน้าคนอื่น มีหอมแก้มด้วย

#ทุกคนคิดว่าน้องเค้าชอบผมไหม#
#รักแบบนี้จะยังยืนไหมครับ#
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่