แนะนำ รพ. ทำหมันชายชั่วคราวหน่อยค่ะ

รบกวนช่วยแนะนำ รพ.ในกทม.ที่รับทำหมันชายชั่วคราว ด้วยค่ะ
ความคิดเห็นจาก Expert Account
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่มีหมันชั่วคราวค่ะ
หมันเป็นการคุมกำเนิดถาวร
อย่าไปเชื่อ ถ้ามีใครบอกว่าจะทำหมันชั่วคราวให้นะ บาปกรรมแท้ๆ

โรงพยาบาลขนาด 60 เตียงขึ้นไป ทุกโรงพยาบาล ทำได้
ถ้าหมอไม่ถนัด ไม่เชี่ยวชาญก็จะไม่ทำ

ใน กทม. ที่เชี่ยวชาญไว้ใจได้ ก็คลินิกวางแผนครอบครัวของมีชัย
สุขุมวิท ซอย 12
เพราะทำทุกวัน วันละหลายราย ฟรีและแถมยาให้ด้วย
แสดงความคิดเห็น
Preview