ไม่รู้ถามได้ไหมคะ อยากจะขอเบอร์เพื่อเหมารถสองแถวแดง เที่ยวน่านค่ะ

รบกวนท่านที่เคยเหมานะคะ พอดีเราจะเที่ยวน่าน ช่วง 4-7 ธค. กะว่าจะเหมาสองแถว เพราะรถน่าจะเยอะไม่ยากเสียเวลาหาที่จอด
และกลัวขึ้นดอยรถเยอะ ๆ จะขับ จอดลำบากค่ะ และราคาที่หาได้ 3 วัน คือ 5500 บาท รวมคนขับ+น้ำมัน ราคานี้โอเคไหมคะ
พอดีเราอยากได้เหมาวันละ 1500 บาท พอจะหาได้ไหมคะ เพราะไปกันแค่ 2 คนเองค่ะ
แต่ทริปนี้ เราอยากจะไปดอยเสมอดาว กับ ดอยภูคา ด้วยค่ะ

รบกวนหลังไมค์ก็ได้นะคะ ขอบคุณมากค่ะ เพราะหาเบอร์รถสองแถวเจอแค่เบอร์เดียวเองค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่