เอาชนะผช.ยังไงดีคะ?

กระทู้คำถาม
คือเราจะโดนข่มขืนโดนจับเข้าห้องแล้ว เราโดนผลักแล้วผช.กระโดดหาเราแต่เราเตะค่ะ แล้วก็ต่อยตบหน้าไปสองรอบ แล้วฝ่ายชายจะพยายามจับข้อมือเรา เราเลยเอานาฬิกาทุบหน้าหลายๆรอบค่ะ แล้วก็ดันให้ฝ่ายชายติดกับกำแพงที่แคบๆไม่ให้ฝ่ายชายดิ้นเยอะ เราเลยเล่นให้แรงสุดๆค่ ะ เราเข้าไปเตะเป้าแล้วต่อยท้องแบบแรงๆหลายรอบ แต่ฝ่ายช.เหมือนจะไม่ไหวละ แต่ยังคงสภาพได้ แล้วเราก็ซ้ำด้วยเอานาฬิกาทุบหน้าอีกแล้วปิดจมูก และปากให้หายใจไม่ออก จนเขาล้มลงสลบเลยค่ะ โดยสภาพที่เขามีรอยช้ำเยอะมากจากที่เราตบจต่อยและเอานาฬิกาทุบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่