เเฟนไปไหนมาไหนกับเเฟนเก่า

เราคบกับเเฟนมา8เดือนเเล้วครับ เราไว้ใจเเละเชื่อใจเขามากๆ เราโครตทุ่มเทกับคนนี้มาก เขาทำให้ผมเห็นว่าตลอดมาเขารักผม เเต่เเล้วตอก็โผล่ออกมา ตลอดที่คบกับเรา  เขาได้เจอเเฟนเก่าเขาตลอด ได้ไปไหนด้วยกัน มารับหน้าบ้านบ้าง ไปร้านเหล้าบ้าง ครั้งล่าสุดก็วันที่28 เดือน7  เขาไปหัวหินด้วยกัน เเละมีเพื่อนๆเขาไปด้วย เเต่เขากลับกันสองคน เราพึ่งมารู้ทุกอย่างวันนี้ 25/9/63
เหมือนสิ่งที่เราทำมาเเละพยายามมันเป็นศูนย์
ผมท้อเเละหมดกำลังใจจังเลยครับ มาเจออะไรเเบบนี้  
ปล.1 เเฟนเก่าของเเฟนผมมีเเฟนไปเเล้วนะครับ เเต่ก็ยังมาเจอกัน
ปล.2 ผมไม่รู้จะจัดการกับความรู้สึกอัดอั้นที่อยู่ในอกยังไง เพราะมันจุกเหลือเกิน
ปล.3 ถ้าผมรักเขาผมต้องให้อภัยเขาใช่ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่