NCT2020 รอบนี้คุณคิดว่าจะตอบคำถามตัวเองเหล่านี้ยังไงดีคะ

ด้วยความที่พวกเราก็ผูกพันกับ NCT กันมาพอสมควร เลยอยากถามว่า คุณสนใจใครเป็นพิเศษคะใน NCT และอธิบายเหตุผลมาพอสรุปหรือจะใส่มาเต็มที่ก็ได้ ว่าเพราะอะไรถึงสนใจ
หากเป็นไปได้ช่วยแนบรูปที่คิดว่าเห็นแล้วระทึกต่อจิตใจคุณ มีผลต่อใจคุณเหลือเกิน เห็นแล้วหลงรัก เห็นแล้วรู้สึกภูมิใจในตัวเค้า (ถ้ามี) 
ทั้งหมดนี้ก็เพื่อเป็นการแชร์ความรู้สึกของคุณที่มีต่อ NCT คนนั้นค่ะ ว่ารู้สึกยังไง มากมายเพียงใด พรั่งพรูแค่ไหน มาค่ะ เราแชร์กัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่