ค้นหาตัวเอง

ผมอยากถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวพันทิปนะครับว่า
การที่เราไม่รู้ตัวว่าตัวเองชอบอะไรชอบในสิ่งไหนเรามีวิธีหาตัวตนของเรายังไงบ้างผมหาตัวตนตัวเองมาตลอดตอนนี้ผมอายุ22. ผมไปเรียนทั้งศิลปะ,ดนตรี,การแสดง,การเกษตร,มาสมัครทหาร,พละแต่ผมก็ยังหาตัวเองไม่เจอว่าผมชอบอะไรใครพอมีความรู้เรื่องการหาตัวเองช่วยบอกผมทีครับผมอยากหาตัวเองเจอผมอยากทำสิ่งนั้นไปให้สุดขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่