อยากทราบว่าที่พัทยามีหมอศัลย์กรรม ที่ฝีมือดีๆเก่งๆ ทำจมูกได้สวยและไม่แพงมากมั้ยคะ?

เราอยู่พัทยาเข้ากรุงเทพไม่ได้เพราะติดต้องดูแลพ่อที่ติดเตียง ไม่มีคนดูแทนได้ เลยอยากทราบว่า หากจะทำจมูกแบบที่ใส่เนื้อเทียม หรือหนัง หรือกระดูกหลังหูและที่ทำให้ปลายไม่ทะลุ แบบ สโล้ปปลายพุ่ง  สันจมูกเรามีแต่ช่วงกระดูกอ่อนมันไม่พุ่งขึ้นน่ะค่ะ  ขอราคาสมเหตุสมผลมีมั้ยคะ? กำลังหาอยู่ค่ะ เท่าที่เราดูเองเจอแต่ไม่ค่อยเก่ง หรือบางทีก็เจอแบบหลอกลวงมีคนบอกว่าไม่ดีตลอด  เรากลัวพลาดค่ะ ไม่อยากเสียเงินซ้ำซาก ใครมีประสปการณ์และเคยทำพัทยาช่วยบอกหน่อยนะคะ  เคส เนื้อน้อยนะคะ  ขอบพระคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview