ตามหามังงะ

ตามหามังงะครับ มีแปลไทยด้วย จำชื่อเรื่องไม่ได้ จำเนื้อหาได้เเค่ว่า พระเอกต้องไปขโมยหัวรบนิวเคลียเเละฆ่า (ใช้บัตรอะไรก็ไม่รู้ปาดคอ) ผู้พันของนาซีคนหนึ่ง เเต่แผนล้มเหลว เพราะทางนาซีได้โคลนผู้พันเอาไว้เยอะเลย เเต่ก่อนจะหนีออกมา พระเอกเอาอะไรสักอย่างของหัวรบนี่เเหละ แบกใส่หลังของตนเเล้วพระเอกก็หนีออกมาโดยมอเตอร์ไซ ทางนาซีได้จ้างนักฆ่ามากมายมาตามล่าพระเอก มีฉากตามล่าบนรถไฟด้วย ทั้งรถไฟเต็มไปด้วยนักฆ่า
พวกพระเอกมีเรือดำน้ำ
และมีเจตนารมอะไรสักอย่างนี่เเหละ
พระเอกชื่อฮิเดอะไรนี่แหละ 
ลายเส้นออกแนวกล้ามๆหน่อย
ใครเคยดูเคยเห็นผ่านๆ รบกวนช่วยเเสดงความคิดเห็นกันด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview