ทำไมคนขาย Yamaha finn มือสองเยอะ ทั้งๆที่คนใช้ต่างก็บอกว่าีถดี น่าใช้

กระทู้คำถาม
คือผมกำลังหา Yamaha finn มือสองอยู่อะครับ แล้วก็ได้หาข้อมูลจากรีวิวจากแหล่งต่างๆ ทุกคนต่างก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า ขับดี สนุก ประหยัดน้ำมัน แต่พอหาจากแหล่งรถมือสอง กลับพบว่ามีคนประกาศขายเยอะมาก ไม่ทราบว่าอาจจะเป็นเพราะเหตุใด หรือเพราะดีไม่จริงหรือยังไงครับ ฝากถามผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่