สรุปนี่คือไอ้เกริวกันซุปลูกน้องโบรอสเนี่ยมันเก่งกว่าเจ๊ทัตสึมากิเลยหรือเก่งกว่ากันเเค่ด้านควบคุมวัตถุเฉยๆเหรอครับ

เห็นจน ณ ปัจจุบันก็ยังเห็นมีคนเถียงกันเรื่องนี้อยู่เนืองๆไป สรุปคือไอ้เกริวเนี่ยมันเก่งกว่าทัตสึมากิเลยเหรอครับจำได้ว่ามันโม้ว่าตัวเองนี่คือจ้าวเเห่งพลังจิตของจักรวาลเลยทีเดียว  อาจารย์วันกับจารย์มุราตะก็เหมือนจะเคยพูดถึงประเด็นนี้ด้วยเเต่ผมก็จำไม่ค่อยจะได้เเล้วด้วย 
 ผมยังนึกภาพเกริวกันซุปใช้พลังยกเมืองz ไม่ออกอะครับ555 

ใครพอมีคำตอบหรือข้อคิดเห็นยังไงก็บอกกันได้นะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่