คลีนิครับจัดฟันแบบต้องผ่าขากรรไกร แถวพระประแดง,สุขสวัสดิ์

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามครับว่าชาวพันทิปมีใครพอจะทราบมั้ยครับว่าคลีนิคไหนที่รับจัดฟันสำหรับคนที่ต้องผ่าตัดขากรรไกรบ้าง พอดีว่าเมื่อก่อนเคยไปหาทันตกรรมของมหิดลแล้วเค้าบอกมาว่าต้องผ่าตัดขากรรไกรด้วย แต่คิวที่ได้คือนานมากกกกอีก 5ปี 😭😭 เลยคิดว่าจะหาคลีนิคที่รับจัดฟันแถวบ้านครับ คือจัดฟันที่คลีนิคแล้วค่อยไปติดต่อผ่าตัดขากรรไกรที่โรงพยาบาลเอาทีหลัง ไม่ทราบว่าพอจะมีแนะนำมั้ยครับ บ้านผมอยู่แถวพระประแดง สุขสวัสดิ์ พระราม2 ราษฏร์บูรณะ ใครพอทราบมั้ยครับ หรือไม่จำเป็นต้องแถวนี้ก็ได้ อยากหาที่จัดฟันจริงๆครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่