ใครทำเรื่องขอคืนเงินจาก airasia แล้วได้คืนแล้วบ้างคับ

พอดีผมจองตั๋วเครื่องบินแอเอเซียไว้แล้วเกิดสถาณะการโควิด-19 สายการบินยกเลิกเที่ยวบิน เที่ยวบินไปโตเกียวคับ และได้ดำเนินการเรื่องของคืนเงินตั้งแต่ เดือนมีนาคมแล้ว จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้เงินคืนเลย ตรวจสอบสถาณะก็ขึ้นรับเรื่องแล้ว จนตอนนี้ผ่านมา 6 เดือนแล้วยังไม่ทราบผลเลยคับ เลยอยากทราบว่ามีใครเป็นเคสเดียวกับผมบ้าง และได้เงินคืนหรือยังคับ และถ้าได้เงินคืนแล้วไม่ทราบว่าทำอย่างไรคับ หรือถ้ายังไม่ได้เรามีสิทธิ์เรียกร้องหรือทำอย่างไรได้บ้างคับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่