มีเด็ก มธ ที่สอบเข้ามนุษย์อิ้งโดยที่ไม่ใช่ นร.แลกเปลี่ยนมั้ยคะ

ตามหัวข้อ กท.เลยค่ะ คือเรามีความกังวลมากค่ะ เพราะไปดูพอร์ตรุ่นพี่ที่แชร์กันในกลุ่มเป็นพอร์ต มธ มนุษย์อิ้ง และเห็นว่าหลายๆพอร์ตๆเนี่ย ส่วนใหญ่จะเคยเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนมาทั้งนั้นเลยค่ะ ซึ่งเราเคยไปสอบแล้วเหมือนกันค่ะ ติดนะคะแต่ว่าไปไม่ได้ เพราะทุนกำลังของตัวเองไม่พอจริงๆค่ะ มาเจอกับช่วงเศรษฐกิจแบบนี้ ต้องถอยก่อน เลยไม่มีเกียรติบัตร นรลป.กับเขาเลยค่ะ 
   สงสัยว่า ที่ มธ มีใครที่เข้ามนุษย์อิ้ง แต่ไม่เป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนบางมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview