AIS serenade Emerald กับ​ Dtac gold member อันไหนดีกว่ากัน

กระทู้คำถาม
จขกท​ กำลังจะเพิ่มแพคเกจเน็ตรายเดือนมือถือค่ะ​ เป็นแพค​ 899​+ ต่อเดือน​ อยากสอบถามคนที่เป็นสมาชิกอยู่แล้วว่าของค่ายไหนดีกว่ากัน​

ปล.สามารถย้ายค่ายได้ค่ะ​ เพราะปัจจุบันใช้ของทรูอยู่​ แต่เท่าที่ดู​ของทรูถึงแม้จะเพิ่มเเพคเกจแต่สิทธิประโยชน์ก็แทบไม่แตกต่างยกเว้นทรูพ้อยท์ที่สะสมได้มากขึ้น​ คิดว่าไม่น่าดึงดูดค่ะ​ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่