ถ้าผู้หญิงบอก ดูแลหัวใจตัวเองดีๆ หมายถึง

อยากสอบถามหน่อยครับผู้หญิงบอก (ดูแลหัวใจตัวเองดีๆ) อีกฝันเค้าคิดยังไงกับเราครับ
ความสัมพันธ์ รู้จักกันได้ประมาณเดือนกว่าๆ อยู่ในสถานะที่คุยไลน์ทักกันวีดีโอคอลบางครั้งไปนั้งดื่มกินข้าวด้วยกันและบางครั้งอีกฝังก้อระบายเรื่องเครียดมาให้ฟังว่าวันนี้เจออะไรเคยเจออะไรมา
แต่ยังไม่ได้เป็นแฟนกันนะ

แบบนี้อีกฝั่งคิดยังไงกับเราอยู่ครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น