มีมครที่ชอบผู้ชายที่ดูเหมือนผู้ชาย แบบเราไหมคะ ?

เพื่อนๆงงคำถามเราไหมคะ 555555555555

เวลาที่ใครถามว่าเราชอบคนแบบไหน เราก็มีกจะบอกชอบผู้ชายที่ดูเหมือนผู้ชายอะ คือที่เราคิดจะมีผู้ชายที่แบบ ดูแมน ทำอะไรก็ดูผู้ชายไปหมด ไปไหนเองได้ ขับรถได้ ไม่ขี้เม้า อะไรทำนองนี้

ในขณะที่ก็มีผู้ชายบางประเภทที่ดูไม่เหมือนผู้ชายแต่เป็นผู้ชายนะคะ เราก็อธิบายไม่ถูกว่าจะบอกยังไงดี แต่พอเรามองจะรู้สึกแบบไม่ใช่นิสัยผู้ชายอะค่ะ 5555

ด้วยความที่เราเป็นคนห้าวๆก็เลยชอบคนที่แมนกว่าเรางี้อะค่ะ 555555555555

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่