พี่ๆๆช่วยเปรียบเทียบรถ2รุ่นนี้ให้หน่อยคัรบ

กระทู้คำถาม
พอดีจะซื้อรถ7ที่นั่งครับ ตอนนี้มีในหัวแค่2รุ่นนี้ คือ ฮอนด้า BRV กับซูซูกิ xl7   พี่ๆๆช่วยแนะนำหรือเปรียบเทียบข้อดีข้อเสีย2รุ่นนี้ใหหน่อยได้ไหมคัรบ ขอบคุณครับ มือใหม่อยุ่คัรบ   และถ้าไปลองรถในโชวรูมแบบไปลองนั่งดูและยังไม่ได้ตัดสินใจซื้อ  พนักงานขายเค้าจะว่าไหมคัรบ  ขอบคุณครับพี่ๆๆที่มาตอบ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่