สอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ

กระทู้สนทนา
เราอายุ19ปี มีลูกแล้ว1คน (น้องเป็นผู้ชาย) ตอนนี้ได้4เดือน แล้ว หมอไห้เราฝั่งยาคุม เราก้ยอมให้ฝั่ง (ยาฝั่ง3ปี) ถอดออกปี2566 อยากจะถามว่า เราสามารถฝั่งต่ออีกได้ไหม  เราอยากมีแค่คนเดียว เพราะตอนคลอดลำบากกว่าคนอื่นเขา....  ไม่มีแรงเบ่งเองต้องใช้เครื่องมือช่วยน้องออกมา  พ่อเด็กไม่ป้องกัน .....ไห้ป้องกันก้ไม่ทำ 
เราเลยอยากจะฝั่งต่อเนื่องไปเลยกลัวท้องอีก....... เพราะเราหาเลี้ยงลูกทำงานคนเดียว พ่อเด็กกับมาเรียน  ....ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ....
แสดงความคิดเห็น
Preview