กาแฟที่เอามาทำกาแฟ ดริป ซื้อที่ไหนและแบบไหนดีครับ พอดีเพิ่งได้ที่กรองใหม่มา?

ที่กรองอันนี้มันดีมากเลยครับ เพิ่งซื้อมา มันไม่ต้องใช้กระดาษกรองด้วย 

แต่กาแฟ ดริปที่เค้าให้มากำลังจะหมดแล้ว

ไม่เคยซื้อเองเลย ขอคำแนะนะด้วยครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

สรุปรอไปซื้อตามร้านไม่ไหวครับ เลยไปแม็คโคร มาครับ   แม็คโครมีขายครับ แต่ว่าต้องระวังจะเป็นกาแฟเม็ดนะครับ ลองคลำๆดู

สุดท้ายได้อันนี้มาครับ 145   500 กรัม

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่