รบกวนผู้เคยผ่าตัดยืดกระดูกเพื่อเพิ่มความสูงในไทยจริงๆ เข้ามาในกระทู้นี้หน่อยครับ?

รบกวนผู้ที่เคยผ่าตัดเพิ่มความสูงในไทย เข้ามาเล่าประสบการณ์การทำ การเตรียมตัวก่อนผ่าตัด กิจกรรมที่ทำหลังผ่าตัดตลอดระยะเวลาที่ทำจนไปถึงเอาเหล็กออกด้วยครับ

ผมอ่านเจอแต่กรณีในเมืองนอก อยากได้การเล่าประสบการณ์และข้อมูลจากคนไทยที่เคยผ่าตัดเพิ่มความสูงจริงๆหน่อยครับ

อยากได้ข้อมูลจากคนเคยได้รับการผ่าตัดจริงๆ เพราะการผ่าตัดนี้มันไม่นิยมในไทย เท่าที่ผมทราบตอนนี้มีโรงพยาบาลเวชธานีที่รับทำ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่