เตือนภัย Lazada ส่งของช้า 7 วันแล้วยังไม่ส่ง

ใครที่สั่งของจากร้าน Unilever Homecare Shop (พวกผงซักฟอก น้ำยาปรับผ้า)​ผ่าน lazada หรือคิดจะสั่งในอนาคต เลี่ยงๆไว้นะครับ 7 วันแล้วยังไม่ส่งของให้เลย lazada ก็ไม่ทำอะไรสักอย่างครั้งที่แล้วผมเจอเคสนี้จากอีกร้านสุดท้ายโดนเอาเงินไปดองเกือบ 2 เดือนถ้าเลี่ยงได้ไปซื้อ shopee​ ดีกว่าครับ customer service ดีกว่าเยอะมาก

แสดงความคิดเห็น
Preview