ขอปัญหาในชีวิตประจำวันของแต่ละคนหน่อยครับผมจะนำไปทำโครงงานมาแก้ปัญหาให้ครับ

กระทู้คำถาม
อยู่ม.ปลายครับต้องทำโครงงานแต่ยังไม่มีไอเดียที่จะทำเลยครับ เลยอยากมาสอบถามว่าใครมีปัญหาในชีวิตประจำวันอะไรบ้างครับผมจะลองเลือกดูครับเผื่อจะนำไปเป็นไอเดียในการทำโครงงานแก้ไขปัญหาครับ (ไม่ฟิคหัวข้อในการทำครับ) ไม่ต้องเป็นปัญหาในชีวิตประจำวันก็ได้นะครับอาจะเป็นโครงงานที่นำไปทำเป็นธุระกิจ หรือ วิจัยก็ได้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่