อยากทราบว่าQQสมัครได้กี่บัญชีคะ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ แอพQQสมัครได้กี่บัญชีต่อหนึ่งเบอร์จีน พอดีเราจะสั่งตุ๊กตาไอดอลละมันต้องเข้ากลุ่ม แต่เราไม่มีเบอร์จีน เลยจะให้เพื่อนคนจีนสมัครให้แต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะใช้ได้กี่บัญชี หรือว่าใครรับสมัครแอคอยู่รบกวนอินบ็อคเรามาก็ได้ ให้ค่าสมัครให้เลย🥺 ขอบคุณนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview