ช่วยตามหาชื่อ+ข้อมูลของดีไซนเนอร์คนนึงหน่อยครับ ค้างคาใจมากๆ หายังไงก็ไม่เจอ

คือผมเคยได้ดูคลิปประวัติ+การทำงาน อะไรต่างๆของดีไซนเนอร์คนนึงครับ เขาเป็นคนเซอร์ๆอายุไม่เยอะมาก เขานำเสื้อผ้าแบรนด์เนมเก่าๆของแม่มาตัดต่อเป็นเสื้อsweater สวยๆ แนวartๆหน่อย สีสันสดใส แถมยังเรียนรู้การตัดเย็บด้วยตัวเองด้วย น่าจะมี Make to order ด้วย มีทำให้ดาราคนดังของต่างประเทศด้วยครับ ผมจำไม่ได้ด้วยว่า รายละเอียดของเขาบอกไว้ว่าน่าจะเคยติดยา(?)หรือ เรียนไม่จบ(?) นี้แหละครับ หากไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยนะครับ(ผมจำได้คร่าวๆแบบนี้) และจำได้ว่าเขาเปิดไอจีอยู่แต่ว่าหายังไงก็ไม่เจอ ผมชอบStyle ของเขามากกก อยากให้เพื่อนๆพี่ๆช่วยผมที ตอนนี้หามาหลายชั่วโมงทั้ง ยูทูป เฟสบุ๊ค ไอจี ย้อนไปหลายปียังไงก็ไม่เจอ ค้างคาใจมากๆไม่ไหวแล้ววว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่