ขอคนในดุอาแต่ได้อีกคน

ผมขอถามอิสลามหน่อยครับ ทุกๆคืนผมจะขอคนในดุอาของผมแต่ที่นี่ด้วยความมั่นในผมพูดกับฮัลลอฮ์ว่า ต่อให้ฮัลลอฮ์ส่งคนมาเป็นบททดสอบฉันก็จะรักและจะรอคนนี้เท่านั้น วันนี้ผมรู้สึกได้ว่าอัลลอฮ์กำลังทดสอบผมอยู่
โดยการส่งอีกคนให้มาชอบผมแล้ว เขาได้พูดจะเป็นแฟนกับผมและตอนนี้ผมเริ่มสับสนแล้วไม่รู้ว่าจะเลือกใครคนในดุอาหรือคนที่อัลลอฮ์ส่งมา คือ2คนนี้ก็ดีทั้งคู่เลยครับ แต่มีหลายอย่างที่แตกต่างกันพอสมควร ผมควรทำไงดีครับควรรอคนที่ขอหรือเอาคนที่เขาชอบผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่