ร้องเพลงอะไรให้คนที่ชอบฟังในวันเกิดดี? ที่ไม่ใช่เพลง HBD😂

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากร้องเพลงเป็นของขวัญให้เขา เพราะเราคงอยู่ได้แค่ในจอ อาจไม่ได้อยู่ในใจ555 แอบชอบเขาก็แบบเนี้ย 😉
เลยอยากได้เพลงหวานๆน่ารักๆ ความหมายดีๆ ที่เขาได้ยินแล้วยิ้มตาม เชิงแอบบอกรักหน่อยๆก็ได้ค่ะ  เพราะยังไม่เคยบอกเขาเลย เขิลลลล555  เพลงไทยหรือสากลก็ได้ เราจะไปฝึกร้อง #แค่เธอยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่