ค่ายJYP เขาให้คนออดิชั่นอสยุเท่าไหร่ถึงเท่าไหร่คะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากทราบว่าค่ายนี้ให้ออตอนอายุเท่าไหร่ถึงเท่าค่ะ เพราะเห็นบางที่เดี๋ยวก็2001เป็นต้น เดี๋ยวก็2000 แอบเห็นอีกอันก็ไม่จำกัดอายุ เลยอยากถามให้เเน่ใจค่ะว่าอายุมากสุดที่ให้ออต้องอายุเท่าไหรคะ?
แสดงความคิดเห็น