ช่วยหน่อยค่ะTT

พอดีเราเป็นคนผมยาวเกิดมาทั้งชีวิตไม่เคยตัดผมหน้าม้าเลยเมื่อวานตัดสินใจลองตัดดูพอผลลัพธ์ออกมาเราก็เฉยๆนะคะไม่ได้อะไรเพราะอยากเปลี่ยนลุคให้ตัวเอง แต่พอไปข้างนอกก็มีแต่คนทักว่ามันหนาไป มันไม่เข้ากับเบ้าหน้า รวบผมปล่อยผมก็ไม่รอด คนในครอบครัวก็บอกทุเรศไม่สวย คือปกติเรามีความมั่นใจในตัวเองมากค่ะแต่ตอนนี้ไม่มีความมั่นใจหลงเหลืออยู่เลยควรทำยังไงดีคะตอนนี้เราเครียดมากเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่