ตั้งครรภ์อ่อนๆ แล้วเจ็บท้องน้อยหนักมาก เป็นอันตรายไหม

คือเราตั้งท้องอ่อนอยู่ค่ะ แต่ว่าเจ็บท้องมาก ไม่ปวดนะคะ แต่เจ็บมากๆค่ะตรงท้องน้อย เวลาจามหรือไอที หรือเวลาทำอะไรที่ต้องเกร็งท้องเช่นลุกจากที่นอนหรือแม้กระทั่งเดิน ก็เจ็บมากค่ะ แล้วอาการแพ้ท้องตอนแรกมีอยู่ค่ะ แต่อยู่ๆก็หายไป แต่ยังไม่ถึงเวลาหมอนัด แบบนี้จะเป็นอันตรายไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่