กำจัดขนรักแร้

กระทู้คำถาม
คืออยากที่จะเลเซอร์ตรงบริเวณขนรักแร้อะค่ะ เลยอยากถามว่าถ้าจะเลเซอร์เขาจำกัดอายุไหมคะ หรือว่ามีขนก็สามารถเลเซอร์ได้เลย(เพราะว่าตัวเองมีกลิ่นตัวที่แรงมากๆเลยค่ะ แล้วเล่นกีฬาด้วย ตอนนี้กำจัดขนโดยเอาแหนบดึงค่ะ แต่มันเป็นตุ่มหนังไก่ แว๊กซ์เคยซื้อแล้วเป็นแบบน้ำผึ้งเหนียวๆอะค่ะ มันก็หายเหนียวเร็วพอทิ้งไว้นานๆ โกนขนก็เป็นตอ) ขอคำปรึกษาด้วยค่าาา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่