หาที่เล่นวอลเล่ย์บอลคับ แถวกรุงเทพและปริมณฑลคับ

สวัสดีคับ.. ผม พีทนะ อายุ 24 ปีคับ  ID Line : pete2539

กำลังหาสนามเล่นวอลเล่ย์บอลคับ ( ขอแบบเป็น INDOOR คับ)  ผมเคยเป็นนักกีฬามหาวิทยาลัย เล่นตำแหน่งลิโบโร่ คับ  ตอนปี 1 เล่นวอลเล่ย์บอลตั้งแต่อายุ 11 ขวบ ช่วงมัธยมจะเล่น บีหลังนะคับ  เล่นไม่เก่งคับ.. แต่ก็เล่นเต็มที่
แต่หลังจากปี 1 ก็ไม่ค่อยได้เล่นวอลเล่ย์บอลเท่าไหร่ เพราะต้องเรียน..  ตอนนี้ทำงานแล้วเรียนจบแล้ว ที่ต้องอธิบายเพราะว่า  จังหวะอาจจะไม่ได้แม่นเหมือนเดิมต้อง รื้อฟื้นหน่อยคับ เลยจะหาสนามเล่นวอลเล่ย์บอลคับ 
ใครมีสนาม หรือที่เล่น แนะนำผมหน่อยนะคับ..  ผมจะเล่นแบบออกกำลังกายคับ สนุกๆ 
.
.
ผมขอสภาพแวดล้อมที่ดีหน่อยนะคับ.. ไม่เหวี่ยง ไม่วีนกัน   บางวันเล่นไม่ได้ก็ไม่ว่ากัน....  ขอบคุณมากๆค้าาาาบอมยิ้ม04อมยิ้ม04
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
มาเล่นกับเราไหม จอย ๆ สนุก ๆ ออกกำลังกายกัน ไม่ได้แข่งลีกเนาะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่