รบกวนถามการเช่ารถที่สนามบินพิษณุโลกค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ คือจะเช่ารถที่สนามบินพิษณุโลก ควรทำจองไปจากเวปหรือเปล่าคะ ไม่เคยไปสนามบินนี้เลยค่ะ เลยไม่ทราบว่าเค้ามีบริษัทรถเช่าเพียงพอ หรือราคาประมาณเท่าไหร่

ที่ดูมาราคาเริ่มต้นละวันละ 830 บาท (หักส่วนลดแล้ว) หรือสามารถไปเช่าที่สนามบินได้เลย ราคาบวกเพิ่มนิดหน่อยได้  จะจองทุกอย่างล่วงหน้ากลัวเรื่องโดนเลื่อนเวลา หรือ ยกเลิกเที่ยวบิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่