ใครมีเมล็ดหรือต้นผีเสื้อสามสายบ้างคะ อยากได้มากค่ะ

กระทู้คำถาม
ใครพอจะมีบ้างคะ อยากได้มากๆค่ะ ผีเสื้อสามสาย ปีกแมลงปอ คิ้วนาง ผีเสื้อภูเขา ตามแต่ละที่ๆเรียกกันค่ะ วันก่อนซื้อมาปลูกคนขายบอกมาพร้อมรากล้างรากมาให้มาชำเอง สรุป...ตายเรียบ เสียงใจอย่างแรง เสียดายตังมากๆซื้อมาเยอะด้วยค่ะ ไม่เป็นไปตามคนขายบอกเลย คนขายว่าชำง่ายๆไม่ตายหรอก😭😭😭 คุณหลอกดาว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่