โรงเรียนมาเรียลัยเขตลาดกระบังต้องสอบเข้าไหม?

คือกำลังรวบรวมข้อมูลต่างๆน่ะค่ะ เพราะอยากที่จะไปเรียนต่อม.ปลายที่นั่น แล้วอยากทราบอีกประเด็นหนึ่งว่ามีการสอบคัดเลือกไหม ศิษย์มาเรียลัยหรือคนที่รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ เราทักทางเพจโรงเรียนนานแล้วแต่ไม่ได้มีการตอบกลับเลยน่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview