เราสามารถทำเพจแนะนำหนังสือที่เราซื้อมาอ่านได้ไหมค่ะ

เราชอบซื้อหนังสือมาอ่านค่ะ เป็นพวกหนังสือแปล ถ้าเราอยากทำเพจแนะนำหนังสือที่เราซื้อมาอ่านเนี่ยสามารถทำได้ไหมค่ะ
อย่างเช่นเราถ่ายรูปในหนังสือเล่มนั้น หรือปกหนังสือ เขียนแคปชั่นด้วยข้อความของนักเขียนในตอนนั้นๆที่เรารู้สึกชอบและอยากแบ่งปัน แบบนี้ได้ไหมค่ะ
โดยเราใส่ทั้งชื่อหนังสือ ชื่อผู้เขียน ชื่อผู้แปล ราคา แหล่งที่ซื้อไว้ในแคปชั่นด้วย แบบนี้ทำได้ไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่