อยากทราบว่าที่โรงเรียนหญิงล้วนมีห้องน้ำชายไหมคะแล้วเมื่อมีแต่ผู้หญิงบรรยากาศในห้องจะเรียบร้อยไหมคะ(เรียนแต่สหฯเลยไม่รู้)

คือสงสัยว่าถ้าที่ห้องเรียนมีแต่ผู้หญิงก็น่าจะเรียบร้อยดีนะคะ หรือไม่ก็น่าจะเรียบร้อยกว่า รร สหฯ มากนะคะเพราะไม่มี นร ชาย น่ะค่ะ
(จขกท เคยเรียนแต่ รร สหฯ ก็เลยไม่รู้เลยว่าเป็นยังไง แต่ที่แน่ๆ รร สห นั้นเสียงดังมาก พวกเด็กผู้ชายในห้องบางทีก็หยิบไม้กวาดมาฟันกันมั่ง หรือเล่นกันเสียงดังๆมั่งน่ะค่ะ แต่ที่ รร สหฯ ที่ จขกท เคยเรียน อยู่ เชียงใหม่ค่ะ ผญ ที่ รร นี้ มีคุยกันมั่ง เล่นเสียงดังมั่ง แต่ไม่เท่า ผช น่ะค่ะ) ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่