คำถามเรื่อง กองทุนรวม ครับ ท่านใดเปิดอยู่รบกวนหน่อยครับ

มีความคิดจะเปิดกองทุนรวมครับ

1. เปิดกับธนาคารใด คือต้องลงทุนกับธนาคารนั้นใช่ไหมครับ
(ตรงนี้ผมจะได้นั่งศึกษา เพิ่มเติมกับผลประกอบการย้อนหลัง)

2.ท่านใดเปิดกับธนาคารใดบ้างครับ แนะนำได้นะครับ

3.ข้อเสนอแนะอื่นๆ แนะนำได้เลยครับ เป็นวิทยาทานแก่คนแวะเข้ามาอ่านครับ

(ขอเก็บข้อมูลเป็นความรู้ก่อนตัดสินใจลงทุนครับ)
1.

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่