ฉันเจ็บทุกการกระทำที่ทำให้เธอเสียใจ คือมันใช่มาก ปพล และ ปานตะวัน

ฉันเจ็บทุกการกระทำ...ที่ทำให้เธอเสียใจ
ฉันทรมานแค่ไหน ใครจะรู้ที่ผ่านมา
ทั้งหมดฉันเป็นคนแพ้...แต่แค่ไม่มีน้ำตา
ออกมาให้ใครได้รู้ ความจริงที่ซ่อนอยู่ในรอยน้ำตา

ไม่มีใครหรอก ทำร้ายคนที่ตัวเองรัก...แล้วไม่รู้สึกอะไร แต่พอได้ฟังเพลงนี้ นึกถึงปพลกับปานตะวันขึ้นมาเลยค่ะ สองผัวเมียเจ้าปัญหาที่ทำให้คนดูอย่างเรานอนไม่หลับ #ละครจบแต่คนดูไม่จบ555

Ep15 ปานตะวันจะแต่งงานกับอานนท์ ถ้ายังรักกันอยู่ ได้แต่หวังว่า ปานตะวัน จะยกโทษให้ปพลนะคะ
#ปพลคนไม่เหลือใคร ^∆^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่