อยากสร้างแบรนด์เสื้อผ้า หาร้านตัดเสื้อฮู้ด

มือใหม่ด้านนี้เลยครับ กำลังสงสัยว่าปกติแบรนด์บางแบรนด์ที่เสื้อเป็นแบบ Custom หรือ เหมือนสั่งตัดเอานี้เขาหาร้านสั่งตัดรึเปล่าครับ หรือทำเอง หากสั่งร้านเอา คิดว่าร้านไหนที่พอจะรับทำเสื้อแนว Hiphop หรือ ฮู้ด แบบ Custom บ้างครับ ขอแบบมีคุณภาพ น่าเชื่อถือหน่อยนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่